กิจกรรมการจบปีการศึกษา 2566 ของนักเรียนชั้นอนุบาล 3
![](https://mu.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/429571430_798927535586278_883174173382303646_n-1024x683.jpg)
เมื่อวันที่ 1 มีนาคม 2567 แผนกอนุบาลมารีย์อนุบาลได้จัดกิจกรรมการจบปีการศึกษา 2566 ของนักเรียนชั้นอนุบาล 3 โดยมีซิสเตอร์ลับ สมจันทร์ อธิการิณี เป็นประธานในพิธี โอกาสนี้คณะซิสเตอร์และคณะครูได้มอบดอกไม้และคำอวยพรให้กับนักเรียนอนุบาล 3 จากนั้นตัวแทนนักเรียนกล่าวคำขอบคุณและร้องเพลงเพื่อเป็นการแสดงความรู้คุณแก่คณะซิสเตอร์ คณะครูและผู้ปกครองทุกท่านที่มีส่วนร่วมในการเติบโต ในทุกย่างก้าวแห่งชีวิตของพวกเขาเพื่อจะได้เป็นเด็กดีและมีความสุขในชีวิตตลอดไป…..
![](https://mu.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/429571430_798927535586278_883174173382303646_n-1024x683.jpg)
![](https://mu.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/430934434_798928025586229_7706576569081420124_n-1024x683.jpg)
![](https://mu.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/430969738_798927995586232_7226787089430127645_n-683x1024.jpg)
![](https://mu.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/430978259_798927928919572_6528728126814934778_n-683x1024.jpg)
![](https://mu.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/430895830_798927778919587_4378465253290655696_n-683x1024.jpg)
![](https://mu.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/430899912_798927755586256_1942961926358189372_n-683x1024.jpg)
![](https://mu.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/430990870_798927735586258_2875296987502517474_n-1024x683.jpg)
![](https://mu.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/430957005_798927538919611_1628433096400981383_n-1024x683.jpg)
![](https://mu.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/430858746_798927532252945_8694875906248492594_n-1024x683.jpg)
![](https://mu.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/430992390_798927508919614_6159004335338530215_n-1024x683.jpg)